Tsare-tsare da Ingantattun Zaren ɗinki don Outdoor Products

Yanayin waje yana canzawa, kuma ayyukan waje suna da mahimmanci a rayuwarmu ta yau da kullun. Don haka, wasu kayayyakin waje abubuwan bukatu ne na yau da kullun. Zaren MH tare da jiyya na musamman sun dace da kayayyakin waje, irin su kaya, kayan wasanni, huluna, takalman wasanni, tantin sansanin da sauransu.

Rana, ruwan sama, dusar ƙanƙara, datti da iska - kayan sakawa na waje ana fuskantar matsanancin yanayi. Suna buƙatar biyan buƙatu masu girma kuma suna da saurin launi da tsayin daka. Zaren dinki na MH tare da jiyya na musamman, kamar tsayayyar UV, hana ruwa, sun dace da samfuran waje, kamar tanti, laima, kayan da aka ɗaure, murfin mota...

Zaren dinki na MH don rumfa
Makasudin rumfa, ko dai rumfa ce mai kayyadewa ko rumfa mai ja da baya, ita ce tsawaita rayuwar ku ta hanyar ba da kariya daga rana ko ruwan sama. Don haka zaren ɗinki na rumfa ya zama anti-uv, mai hana ruwa, mai ɗorewa, da juriya, kuma ba mai sauƙi ba ne.
MH ya bada shawarar Zaren dinki mai hana ruwa, anti-phenolic yellowing zaren dinki, anti-UV din dinki, da dai sauransu.
Awnings
Zaren dinki na MH don Laima
A cikin samar da laima, galibi ana amfani da yadudduka masu haske zuwa matsakaici. Kuma laima suna fuskantar haskoki na UV, ruwan sama, iska mai ƙarfi, da sauran munanan yanayi.
MH ya bada shawarar zaren polyestersewing. Polyester yana da kyau fiye da nailan lokacin da kuke ɗinka abubuwan da suka daɗe suna haskaka hasken rana (UV rays) da danshi. Wannan yana nufin ya fi kyau zaɓi don ɗinki duk wani abu da za a yi amfani da shi a waje mafi yawan lokaci.
Umbrella
Zaren dinki na MH don Kayan Aikin Waje
Zaren kayan ado na waje suna buƙatar zama fitaccen ƙarfi da dorewa.
Polyester yana da kyau fiye da nailan lokacin da kuke ɗinka abubuwan da suka daɗe suna haskakawa ga hasken rana (UV rays) da danshi. Wannan yana nufin ya fi kyau zaɓi don ɗinki duk wani abu da za a yi amfani da shi a waje mafi yawan lokaci.
Polyester anti-UV dinki
na iya rage ɗaukar haskoki na ultraviolet zuwa wani ɗan lokaci, hana lalata zaren ɗinki, tabbatar da ingancin injin zaren, da kuma inganta saurin haske na zaren.
Outdoor Upholstery
Zaren dinki na MH don Tanti
Zaren dinki na al'ada suna rasa kaddarorinsu na tsawon lokaci a ƙarƙashin tasirin hasken UV, ruwan gishiri da sauran yanayin yanayi. Zaren dinki mai hana ruwa ruwa da Zaren Anti-UV don amfanin waje na iya jure matsi mafi tsauri na shekaru.
Zaren dinki mai hana ruwa yana da ƙarewar ruwa na musamman wanda ke hana tasirin capillary, don haka tabbatar da cewa babu ruwan da zaren ya ɗauka. Lokacin da aka yi amfani da tashin hankali na dinki daidai, ana hana jigilar ruwa ta ramin allura. Shahararriyar zare ce don aikace-aikace na musamman, misali kayan aikin tuƙi, jaket na rai, rumfa mai nauyi da ɗinkin tanti.
Tent

Bayanin Tuntuɓar Saurin

Ƙara: MH Bldg., 18 # Ningnan North Road, Yankin Yinzhou, Ningbo, Sin 315192
Tel: + 86-574-27766252
email: Wannan adireshin imel da ake kiyaye shi daga spambots. Kana bukatar JavaScript sa don duba shi.
Whatsapp: + 8615658271710

Brand

Takaddun

Ku biyo mu ta kafofin Sada Zumuntar mu

COPYRIGHT © 1999-2022 | Ningbo MH Thread Co., Ltd.